- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-35%
Tản nhiệt khí JUNGLE LEOPARD KF400 RGB trắng
Giá chỉ còn: 349.000 VND
539.000 VND
-35%
(Tiết kiệm: 190.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đơn |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA 1700 / 1200 / 115x / 2011 / 1366 / 2066AMD: AM4 / AM5 |
| Kích thước tổng thể | ~120 × 73 × 151 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 4 ống đồng 6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Direct Touch (ống đồng tiếp xúc trực tiếp CPU) |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~800 – 1800 RPM |
| Lưu lượng gió | ~59 – 69 CFM |
| Độ ồn tối đa | ~32.5 – 37 dBA |
| Đèn LED | RGB tích hợp |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM |
| Kết nối LED | 3-pin RGB |
| Điện áp hoạt động | 12 V DC |
| TDP hỗ trợ | ~180 W |
| Trọng lượng | ~600 – 900 g (ước tính) |
| Màu sắc | Trắng |
| Đặc điểm nổi bật | Hiệu ứng RGB nổi bật, thiết kế gọn dễ lắp, phù hợp PC gaming và phổ thông |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đơn Socket hỗ trợ Intel: LGA 1700 / 1200 / 115x / 2011 / 1366 / 2066AMD: AM4 / AM5 Kích thước tổng thể ~120 × 73 × 151 mm Số ống dẫn nhiệt 4 ống đồng 6 mm Công nghệ tiếp xúc Direct […]Sản phẩm tương tự
-38%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.799.000 VNDGiá hiện tại là: 799.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 749.000 VND.509.000 VNDGiá hiện tại là: 509.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-36%
Giá gốc là: 999.000 VND.639.000 VNDGiá hiện tại là: 639.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 269.000 VND.199.000 VNDGiá hiện tại là: 199.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 999.000 VND.749.000 VNDGiá hiện tại là: 749.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.








