- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-45%
Tản nhiệt khí DEEPCOOL ALTA 9 PWM 1700
Giá chỉ còn: 109.000 VND
199.000 VND
-45%
(Tiết kiệm: 90.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đơn low-profile |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA1700 / LGA1200 / LGA115x / LGA2011AMD: AM5 / AM4 / AM3 / AM2 |
| Chiều cao tản | ~92 mm |
| Kích thước tổng thể | ~97 × 97 × 92 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 4 ống đồng φ6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Ống đồng tiếp xúc trực tiếp CPU |
| Kích thước quạt | 92 × 92 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~600 – 2500 RPM (PWM) |
| Lưu lượng gió | ~40 – 45 CFM |
| Áp suất tĩnh | ~1.8 mmH₂O |
| Độ ồn tối đa | ~28 – 32 dBA |
| Loại vòng bi quạt | Hydro Bearing |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM |
| Đèn LED | Không |
| Điện áp hoạt động | 12 V DC |
| TDP hỗ trợ | ~120 – 140 W |
| Trọng lượng | ~350 – 450 g |
| Màu sắc | Đen |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế low-profile gọn nhẹ, phù hợp case nhỏ / ITX, không cấn RAM |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đơn low-profile Socket hỗ trợ Intel: LGA1700 / LGA1200 / LGA115x / LGA2011AMD: AM5 / AM4 / AM3 / AM2 Chiều cao tản ~92 mm Kích thước tổng thể ~97 × 97 × 92 mm Số ống dẫn nhiệt 4 ống đồng φ6 mm […]Sản phẩm tương tự
-41%
Giá gốc là: 1.399.000 VND.829.000 VNDGiá hiện tại là: 829.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 269.000 VND.199.000 VNDGiá hiện tại là: 199.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
-24%
Giá gốc là: 499.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 420.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 499.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 999.000 VND.749.000 VNDGiá hiện tại là: 749.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 899.000 VND.659.000 VNDGiá hiện tại là: 659.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.






