- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-37%
Tai nghe HP HyperX Cloud III Red
Giá chỉ còn: 2.090.000 VND
3.300.000 VND
-37%
(Tiết kiệm: 1.210.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Danh mục | Thông số |
|---|---|
| Kiểu tai nghe | Over-ear (chụp tai) |
| Driver | Dynamic 53 mm |
| Dải tần | 10 Hz – 21 kHz |
| Trở kháng | 64 Ω |
| Độ nhạy | 111.9 dBSPL/mW |
| Kết nối | Có dây (USB / 3.5 mm) |
| USB | USB Type-A |
| Jack audio | 3.5 mm |
| Microphone | Boom mic khử ồn, tháo rời |
| Tần số micro | 50 Hz – 17 kHz |
| Điều khiển | Điều chỉnh âm lượng trên dây / tai nghe |
| Trọng lượng | ~335 g |
| Màu sắc | Đỏ (Red) |
Thông số kỹ thuật
Danh mục Thông số Kiểu tai nghe Over-ear (chụp tai) Driver Dynamic 53 mm Dải tần 10 Hz – 21 kHz Trở kháng 64 Ω Độ nhạy 111.9 dBSPL/mW Kết nối Có dây (USB / 3.5 mm) USB USB Type-A Jack audio 3.5 mm Microphone Boom mic khử ồn, tháo rời Tần số micro 50 […]Sản phẩm tương tự
-38%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.749.000 VNDGiá hiện tại là: 749.000 VND.
-6%
Giá gốc là: 4.260.000 VND.3.990.000 VNDGiá hiện tại là: 3.990.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 1.182.150 VND.1.065.000 VNDGiá hiện tại là: 1.065.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 388.500 VND.350.000 VNDGiá hiện tại là: 350.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 789.000 VND.589.000 VNDGiá hiện tại là: 589.000 VND.
-39%
Giá gốc là: 649.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-24%
Giá gốc là: 990.000 VND.750.000 VNDGiá hiện tại là: 750.000 VND.
-15%
Giá gốc là: 4.699.000 VND.3.990.000 VNDGiá hiện tại là: 3.990.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 990.000 VND.790.000 VNDGiá hiện tại là: 790.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 3.550.000 VND.2.660.000 VNDGiá hiện tại là: 2.660.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.










