- Combo khuyến mãi: mua 3 giảm 3%, mua 5 giảm 5% tổng đơn.
- Giảm thêm tối đa 3% cho thành viên B-member.
- Tặng voucher 50K khi mua từ 500K.
- Tặng voucher 100K khi mua từ 1000K.
- Săn siêu KM trên livestream fanpage, Tiktok Shop.
-19%
Tai nghe gaming có dây Dareu EH925L (USB, Giả lập 7.1, RGB)
Giá chỉ còn: 649.000 VND
799.000 VND
-19%
(Tiết kiệm: 150.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Khuyến mãi - Ưu đãi
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 20km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
Quà tặng / Khuyến mãi
- Tặng chuột và bàn phím MSI khi mua PC
- Tặng lót chuột chính hãng xịn xò
- Hỗ trợ nâng cấp cấu hình theo yêu cầu
Mô tả sản phẩm
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Dareu EH925L |
| Loại tai nghe | Over-ear (chụp tai) |
| Kết nối | Có dây – USB |
| Âm thanh vòm | Giả lập 7.1 Virtual Surround |
| Driver | 53 mm |
| Dải tần tai nghe | ~20 Hz – 20 kHz |
| Trở kháng | ~32 Ω |
| Độ nhạy tai nghe | ~97 ± 3 dB |
| Microphone | Có (đa hướng/omnidirectional) |
| Dải tần micro | 100 Hz – 10 kHz |
| Độ nhạy micro | ~−42 ± 3 dB |
| Đệm tai | Da mềm |
| Headband (khung) | Kim loại chắc chắn |
| LED | RGB đa màu |
| Chiều dài dây | Khoảng ~2.0 m |
| Trọng lượng | ~300 ± 10 g |
| Tương thích | PC/Laptop (Windows) |
| Điều khiển | (Có thể có) nút điều chỉnh âm thanh / mic / RGB |
| Tính năng nổi bật | Âm thanh giả lập 7.1, LED RGB phong cách gaming, mic trò chuyện |
Thông số kỹ thuật
Thông số Chi tiết Model Dareu EH925L Loại tai nghe Over-ear (chụp tai) Kết nối Có dây – USB Âm thanh vòm Giả lập 7.1 Virtual Surround Driver 53 mm Dải tần tai nghe ~20 Hz – 20 kHz Trở kháng ~32 Ω Độ nhạy tai nghe ~97 ± 3 dB Microphone Có (đa hướng/omnidirectional) […]Sản phẩm tương tự
-25%
Giá gốc là: 789.000 VND.589.000 VNDGiá hiện tại là: 589.000 VND.
-15%
Giá gốc là: 4.690.000 VND.3.990.000 VNDGiá hiện tại là: 3.990.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 388.500 VND.350.000 VNDGiá hiện tại là: 350.000 VND.
-13%
Giá gốc là: 450.000 VND.390.000 VNDGiá hiện tại là: 390.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 6.390.000 VND.4.599.000 VNDGiá hiện tại là: 4.599.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 1.999.000 VND.1.590.000 VNDGiá hiện tại là: 1.590.000 VND.
-24%
Giá gốc là: 990.000 VND.750.000 VNDGiá hiện tại là: 750.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 3.550.000 VND.2.660.000 VNDGiá hiện tại là: 2.660.000 VND.
-3%
Giá gốc là: 8.690.000 VND.8.390.000 VNDGiá hiện tại là: 8.390.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 1.090.000 VND.790.000 VNDGiá hiện tại là: 790.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.










