- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-18%
Case Thermaltake Tower 250 Black (ITX/Mini Tower/2 Fan)
Giá chỉ còn: 2.789.000 VND
3.389.000 VND
-18%
(Tiết kiệm: 600.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại case | Mini Tower |
| Chuẩn mainboard | Mini-ITX |
| Chất liệu | Thép cao cấp, hông kính cường lực |
| Màu sắc | Đen |
| Thiết kế | Mini Tower nhỏ gọn, tối ưu không gian |
| Quạt đi kèm | 2 × 120 mm |
| Hỗ trợ quạt | Trước: 2×120 mmTrên: 1×120 mm |
| Hỗ trợ radiator | Trước: 240 mm |
| VGA tối đa | ~330 mm |
| Tản CPU tối đa | ~160 mm |
| PSU | SFX / SFX-L |
| Lưu trữ | SSD 2.5” / HDD 2.5” |
| Cổng I/O | USB 3.0, USB-C, Audio 3.5 mm, Power |
| Điểm nổi bật | Kích thước ITX nhỏ gọn, 2 quạt đi kèm, phù hợp build hiệu năng cao trong diện tích nhỏ |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại case Mini Tower Chuẩn mainboard Mini-ITX Chất liệu Thép cao cấp, hông kính cường lực Màu sắc Đen Thiết kế Mini Tower nhỏ gọn, tối ưu không gian Quạt đi kèm 2 × 120 mm Hỗ trợ quạt Trước: 2×120 mmTrên: 1×120 mm Hỗ trợ radiator Trước: 240 mm VGA […]Sản phẩm tương tự
-20%
Giá gốc là: 2.489.000 VND.1.989.000 VNDGiá hiện tại là: 1.989.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 2.499.000 VND.1.789.000 VNDGiá hiện tại là: 1.789.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 1.269.000 VND.1.090.000 VNDGiá hiện tại là: 1.090.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 4.999.000 VND.3.599.000 VNDGiá hiện tại là: 3.599.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.2.989.000 VNDGiá hiện tại là: 2.989.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 789.000 VND.539.000 VNDGiá hiện tại là: 539.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 942.390 VND.849.000 VNDGiá hiện tại là: 849.000 VND.
-40%
Giá gốc là: 1.989.000 VND.1.199.000 VNDGiá hiện tại là: 1.199.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 969.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












