- Combo khuyến mãi: mua 3 giảm 3%, mua 5 giảm 5% tổng đơn.
- Giảm thêm tối đa 3% cho thành viên B-member.
- Tặng voucher 50K khi mua từ 500K.
- Tặng voucher 100K khi mua từ 1000K.
- Săn siêu KM trên livestream fanpage, Tiktok Shop.
-6%
Tản nhiệt nước AIO MSI MAG CORELIQUID D360 BLACK
Giá chỉ còn: 7.999.000 VND
8.499.000 VND
-6%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Khuyến mãi - Ưu đãi
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 20km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
Quà tặng / Khuyến mãi
- Tặng chuột và bàn phím MSI khi mua PC
- Tặng lót chuột chính hãng xịn xò
- Hỗ trợ nâng cấp cấu hình theo yêu cầu
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông số |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) |
| Kích thước radiator | 360 mm |
| Kích thước radiator (WxHxD) | 394 × 120 × 27 mm |
| Chất liệu radiator | Nhôm (Aluminum) |
| Ống dẫn nước | Cao su đen + lớp bọc lưới |
| Số lượng quạt | 3 × 120 mm |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Loại vòng bi quạt | Two Ball Bearing |
| Lưu lượng gió quạt | ~77.4 CFM |
| Điều khiển quạt | PWM |
| Đèn LED quạt | ARGB |
| Tốc độ quạt | ~2800 ± 300 RPM |
| Độ ồn quạt | ~21.2 dBA |
| Tốc độ bơm | ~2800 RPM |
| Độ ồn bơm | ~21.2 dBA |
| Công suất/quạt | ~3.36 W |
| Dòng điện quạt (Max) | ~0.28 A |
| Chiều dài cáp quạt (PWM/ARGB) | ~350 mm |
| Chất liệu cold plate | Đồng (Copper) |
| Kích thước block CPU | ~95 × 95 × 83.5 mm |
| Tương thích Intel | LGA 1851 / 1700 / 1200 / 115x / 2066 / 2011 |
| Tương thích AMD | AM5 / AM4 / TR4 / sTRX4 |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp ARGB splitter, keo tản nhiệt |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông số Loại tản nhiệt Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) Kích thước radiator 360 mm Kích thước radiator (WxHxD) 394 × 120 × 27 mm Chất liệu radiator Nhôm (Aluminum) Ống dẫn nước Cao su đen + lớp bọc lưới Số lượng quạt 3 × 120 mm Kích thước quạt 120 × 120 […]Sản phẩm tương tự
-14%
Giá gốc là: 6.990.000 VND.5.990.000 VNDGiá hiện tại là: 5.990.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 4.889.000 VND.4.399.000 VNDGiá hiện tại là: 4.399.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.990.000 VNDGiá hiện tại là: 1.990.000 VND.
-19%
Giá gốc là: 2.699.000 VND.2.199.000 VNDGiá hiện tại là: 2.199.000 VND.
-30%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.599.000 VNDGiá hiện tại là: 1.599.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 2.090.000 VND.1.409.000 VNDGiá hiện tại là: 1.409.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 11.999.000 VND.8.699.000 VNDGiá hiện tại là: 8.699.000 VND.
-9%
Giá gốc là: 10.900.000 VND.9.950.000 VNDGiá hiện tại là: 9.950.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 1.849.000 VND.1.349.000 VNDGiá hiện tại là: 1.349.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.





