- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-25%
Tản nhiệt nước AIO MSI MAG CORELIQUID A13 240 Black
Giá chỉ còn: 1.489.000 VND
1.989.000 VND
-25%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông số |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) |
| Kích thước radiator | 240 mm |
| Kích thước radiator (WxDxH) | 277 × 119.6 × 27 mm |
| Chất liệu radiator | Nhôm (Aluminum) |
| Ống dẫn nước | Cao su EPDM bọc nylon |
| Số lượng quạt | 2 × 120 mm |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Loại vòng bi quạt | Rifle Bearing |
| Lưu lượng gió quạt | ~62.6 CFM |
| Điều khiển quạt | PWM |
| Đèn LED quạt/block | ARGB Gen2 |
| Tốc độ bơm | ~3800 RPM ±10% |
| Độ ồn bơm | ~20 dBA |
| Công suất bơm | ~2.88 W |
| Vật liệu cold plate | Đồng (Copper) |
| Kích thước block CPU | ~70.9 × 69.3 × 56.98 mm |
| Chiều dài ống dẫn | ~450 mm |
| Tương thích Intel | LGA 1700, LGA 1851 |
| Tương thích AMD | AM4, AM5 |
| Phụ kiện kèm theo | Keo tản nhiệt ×1, Ốc vít ×8 |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông số Loại tản nhiệt Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) Kích thước radiator 240 mm Kích thước radiator (WxDxH) 277 × 119.6 × 27 mm Chất liệu radiator Nhôm (Aluminum) Ống dẫn nước Cao su EPDM bọc nylon Số lượng quạt 2 × 120 mm Kích thước quạt 120 × 120 × 25 […]Sản phẩm tương tự
-31%
Giá gốc là: 1.599.000 VND.1.109.000 VNDGiá hiện tại là: 1.109.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 4.889.000 VND.4.399.000 VNDGiá hiện tại là: 4.399.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.399.000 VNDGiá hiện tại là: 1.399.000 VND.
-30%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-21%
Giá gốc là: 6.990.000 VND.5.490.000 VNDGiá hiện tại là: 5.490.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.430.900 VND.2.190.000 VNDGiá hiện tại là: 2.190.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 1.579.000 VND.1.079.000 VNDGiá hiện tại là: 1.079.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 11.999.000 VND.8.699.000 VNDGiá hiện tại là: 8.699.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.990.000 VNDGiá hiện tại là: 1.990.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.599.000 VNDGiá hiện tại là: 1.599.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.




