- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-14%
Tản nhiệt khí NOCTUA NH-D15 Chromax Black
Giá chỉ còn: 3.389.000 VND
3.939.000 VND
-14%
(Tiết kiệm: 550.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đôi hiệu năng cao |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA2066 / LGA2011 / LGA1700 / LGA1200 / LGA115xAMD: AM5 / AM4 |
| Số ống dẫn nhiệt | 6 ống đồng φ6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Heatpipe tiếp xúc trực tiếp với CPU |
| Quạt đi kèm | 2 × NF-A15 HS-PWM 140 mm |
| Tốc độ quạt | 0 – 1500 RPM (PWM) |
| Lưu lượng gió | ~82.5 CFM |
| Áp suất tĩnh | ~2.08 mmH₂O |
| Độ ồn tối đa | ~24.6 dBA |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM |
| Đèn LED | Không |
| Kích thước quạt | 140 × 150 × 25 mm |
| Kích thước tổng thể | ~150 × 161 × 168 mm (WxDxH) |
| Trọng lượng | ~1320 g (có quạt) |
| Chất liệu | Đế & ống dẫn nhiệt đồng mạ niken, lá tản nhôm mạ niken |
| Vòng bi quạt | SSO2/Bearing chất lượng cao |
| Bảo hành | ~6 năm |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế dual-tower, hiệu suất tản nhiệt tương đương AIO 240–280 mm, hoạt động êm, dễ lắp đặt |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đôi hiệu năng cao Socket hỗ trợ Intel: LGA2066 / LGA2011 / LGA1700 / LGA1200 / LGA115xAMD: AM5 / AM4 Số ống dẫn nhiệt 6 ống đồng φ6 mm Công nghệ tiếp xúc Heatpipe tiếp xúc trực tiếp với CPU Quạt đi kèm 2 […]Sản phẩm tương tự
-36%
Giá gốc là: 999.000 VND.639.000 VNDGiá hiện tại là: 639.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-34%
Giá gốc là: 499.000 VND.329.000 VNDGiá hiện tại là: 329.000 VND.
-22%
Giá gốc là: 499.000 VND.389.000 VNDGiá hiện tại là: 389.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.799.000 VNDGiá hiện tại là: 799.000 VND.
-24%
Giá gốc là: 499.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-41%
Giá gốc là: 1.399.000 VND.829.000 VNDGiá hiện tại là: 829.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 499.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.269.000 VNDGiá hiện tại là: 1.269.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.














