- Combo khuyến mãi: mua 3 giảm 3%, mua 5 giảm 5% tổng đơn.
- Giảm thêm tối đa 3% cho thành viên B-member.
- Tặng voucher 50K khi mua từ 500K.
- Tặng voucher 100K khi mua từ 1000K.
- Săn siêu KM trên livestream fanpage, Tiktok Shop.
-40%
Tản Nhiệt Khí Jonsbo CR-3000E Black
Giá chỉ còn: 599.000 VND
999.000 VND
-40%
(Tiết kiệm: 400.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Khuyến mãi - Ưu đãi
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 20km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
Quà tặng / Khuyến mãi
- Tặng chuột và bàn phím MSI khi mua PC
- Tặng lót chuột chính hãng xịn xò
- Hỗ trợ nâng cấp cấu hình theo yêu cầu
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đôi |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA 115X / 1200 / 1700 / 1851AMD: AM4 / AM5 |
| Kích thước tổng thể | ~120 × 135 × 155 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 6 ống đồng φ6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Direct Touch / tiếp xúc trực tiếp CPU |
| Kích thước quạt | 2 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~600 – 1600 RPM (±10%) |
| Lưu lượng gió | ~72.23 CFM |
| Áp suất khí | ~1.92 mmH₂O |
| Độ ồn tối đa | ~22 – 34 dB(A) |
| Kiểu vòng bi quạt | PWM 4-pin |
| Điện áp quạt | 12 V DC |
| TDP hỗ trợ | ~260 W |
| Trọng lượng | ~800 – 900 g (ước tính) |
| Đèn LED | Không |
| Màu sắc | Đen |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế tháp đôi 6 heatpipe, hiệu năng tản nhiệt tốt trong phân khúc, vận hành êm, tương thích đa dạng socket |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đôi Socket hỗ trợ Intel: LGA 115X / 1200 / 1700 / 1851AMD: AM4 / AM5 Kích thước tổng thể ~120 × 135 × 155 mm Số ống dẫn nhiệt 6 ống đồng φ6 mm Công nghệ tiếp xúc Direct Touch / tiếp xúc […]Sản phẩm tương tự
-38%
Giá gốc là: 449.000 VND.279.000 VNDGiá hiện tại là: 279.000 VND.
-44%
Giá gốc là: 1.259.000 VND.709.000 VNDGiá hiện tại là: 709.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.269.000 VNDGiá hiện tại là: 1.269.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.309.000 VND.809.000 VNDGiá hiện tại là: 809.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 749.000 VND.509.000 VNDGiá hiện tại là: 509.000 VND.
-35%
Giá gốc là: 1.499.000 VND.979.000 VNDGiá hiện tại là: 979.000 VND.
-31%
Giá gốc là: 639.000 VND.439.000 VNDGiá hiện tại là: 439.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.














