- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-33%
Tản Nhiệt Khí Jonsbo CR-1000 EVO ARGB White
Giá chỉ còn: 399.000 VND
599.000 VND
-33%
(Tiết kiệm: 200.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đơn |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA1700 / 1200 / 115XAMD: AM5 / AM4 |
| Kích thước tổng thể | ~120 × 71 × 154 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 4 ống đồng φ6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Direct Touch (tiếp xúc trực tiếp CPU) |
| Số lượng quạt | 1 quạt |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | 600 – 1500 RPM (±10%) |
| Lưu lượng gió | ~28.12 – 59.48 CFM |
| Áp suất khí | ~0.26 – 1.81 mmH₂O |
| Độ ồn tối đa | ~22 – 32 dBA |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Tuổi thọ quạt | ≥40.000 giờ |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM |
| Đèn LED | ARGB (Addressable RGB) |
| Đồng bộ LED | Cổng ARGB 3-pin 5V |
| Điện áp hoạt động | 12V DC |
| TDP hỗ trợ | ~220 W |
| Trọng lượng | ~554 g |
| Màu sắc | Trắng |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế tháp đơn ARGB nổi bật, hiệu năng tản nhiệt mạnh trong phân khúc phổ thông |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đơn Socket hỗ trợ Intel: LGA1700 / 1200 / 115XAMD: AM5 / AM4 Kích thước tổng thể ~120 × 71 × 154 mm Số ống dẫn nhiệt 4 ống đồng φ6 mm Công nghệ tiếp xúc Direct Touch (tiếp xúc trực tiếp CPU) Số […]Sản phẩm tương tự
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 420.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.799.000 VNDGiá hiện tại là: 799.000 VND.
-41%
Giá gốc là: 699.000 VND.409.000 VNDGiá hiện tại là: 409.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.309.000 VND.809.000 VNDGiá hiện tại là: 809.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-35%
Giá gốc là: 1.499.000 VND.979.000 VNDGiá hiện tại là: 979.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 499.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-42%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












