- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-26%
Tản nhiệt khí JONSBO CA80 BLACK
Giá chỉ còn: 929.000 VND
1.249.000 VND
-26%
(Tiết kiệm: 320.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đơn |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA1700 / 1200 / 115x / 1366AMD: AM5 / AM4 / AM3 |
| Kích thước tổng thể | ~125 × 75 × 140 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 4 ống đồng φ6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Direct Touch (tiếp xúc trực tiếp CPU) |
| Số lượng quạt | 1 quạt |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~600 – 1800 RPM |
| Lưu lượng gió | ~60 – 70 CFM |
| Độ ồn tối đa | ~25 – 32 dBA |
| Loại vòng bi quạt | Vòng bi FDB (Fluid Dynamic Bearing) |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM |
| Đèn LED | Không |
| Điện áp hoạt động | 12 V DC |
| TDP hỗ trợ | ~180 – 220 W |
| Trọng lượng | ~650 – 800 g |
| Màu sắc | Đen |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế tháp gọn, vận hành êm, phù hợp CPU phổ thông và gaming nhẹ |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đơn Socket hỗ trợ Intel: LGA1700 / 1200 / 115x / 1366AMD: AM5 / AM4 / AM3 Kích thước tổng thể ~125 × 75 × 140 mm Số ống dẫn nhiệt 4 ống đồng φ6 mm Công nghệ tiếp xúc Direct Touch (tiếp xúc […]Sản phẩm tương tự
-34%
Giá gốc là: 499.000 VND.329.000 VNDGiá hiện tại là: 329.000 VND.
-42%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 499.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-44%
Giá gốc là: 1.259.000 VND.709.000 VNDGiá hiện tại là: 709.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 749.000 VND.509.000 VNDGiá hiện tại là: 509.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.309.000 VND.809.000 VNDGiá hiện tại là: 809.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 269.000 VND.199.000 VNDGiá hiện tại là: 199.000 VND.
-24%
Giá gốc là: 499.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-36%
Giá gốc là: 999.000 VND.639.000 VNDGiá hiện tại là: 639.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
Sản phẩm đã xem
-26%
Giá gốc là: 1.249.000 VND.929.000 VNDGiá hiện tại là: 929.000 VND.


