- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-21%
TTản nhiệt khí ID-Cooling SE-207-XT ADVANCED
Giá chỉ còn: 1.099.000 VND
1.399.000 VND
-21%
(Tiết kiệm: 300.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đôi |
| Socket hỗ trợ | Intel LGA 1700 / 1200 / 115xAMD AM5 / AM4 |
| Kích thước tổng thể | ~127 × 110 × 157 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 7 ống đồng 6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Direct Touch (tiếp xúc trực tiếp CPU) |
| Kích thước quạt | 2 × 120 mm |
| Tốc độ quạt | 700 – 1800 RPM (PWM) |
| Lưu lượng gió | ~76 CFM |
| Độ ồn tối đa | ~35 dBA |
| Tuổi thọ quạt | ~50.000 giờ |
| Đèn LED | Không |
| TDP hỗ trợ | ~280W |
| Trọng lượng | ~1.1 kg |
| Đặc điểm nổi bật | 7 heatpipe hiệu năng cao, thiết kế tháp đôi, phù hợp CPU cao cấp |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đôi Socket hỗ trợ Intel LGA 1700 / 1200 / 115xAMD AM5 / AM4 Kích thước tổng thể ~127 × 110 × 157 mm Số ống dẫn nhiệt 7 ống đồng 6 mm Công nghệ tiếp xúc Direct Touch (tiếp xúc trực tiếp CPU) […]Sản phẩm tương tự
-38%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.799.000 VNDGiá hiện tại là: 799.000 VND.
-42%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
-36%
Giá gốc là: 999.000 VND.639.000 VNDGiá hiện tại là: 639.000 VND.
-41%
Giá gốc là: 1.399.000 VND.829.000 VNDGiá hiện tại là: 829.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 420.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 999.000 VND.749.000 VNDGiá hiện tại là: 749.000 VND.
-44%
Giá gốc là: 499.000 VND.279.000 VNDGiá hiện tại là: 279.000 VND.
-41%
Giá gốc là: 699.000 VND.409.000 VNDGiá hiện tại là: 409.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.










