- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-19%
Tản nhiệt AIO Thermalright Frozen Warframe 360 BLACK ARGB
Giá chỉ còn: 2.199.000 VND
2.699.000 VND
-19%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) |
| Kích thước radiator | 360 mm (3 × 120 mm) |
| Kích thước radiator (DxRxC) | ~397 × 120 × 27 mm |
| Chất liệu radiator | Nhôm |
| Kích thước block bơm | ~69.2 × 69.2 × 60 mm |
| Tốc độ bơm | ~3000 RPM ±10% |
| Độ ồn bơm | ≤ 23 dBA |
| Công suất bơm | ~3.4 W |
| Điện áp bơm | 12 V DC |
| Kết nối bơm | 4-pin PWM |
| Tuổi thọ bơm | ~40.000 giờ |
| Quạt đi kèm | 3 × 120 mm ARGB PWM |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~2000 RPM ±10% |
| Lưu lượng gió | ~70.84 CFM |
| Áp suất tĩnh | ~2.63 mmH₂O |
| Độ ồn quạt | ≤ 22.1 dBA |
| Vòng bi quạt | S-FDB Bearing |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM + 3-pin 5V ARGB |
| Đèn LED | ARGB (block + quạt) |
| Socket Intel | LGA 115X / 1200 / 1700 / 1851 / 2011 / 2066 |
| Socket AMD | AM4 / AM5 |
| Màu sắc | Đen |
| TDP hỗ trợ | Phù hợp CPU hiệu năng cao |
| Đặc điểm nổi bật | Radiator 360 mm hiệu suất cao, quạt ARGB áp suất lớn, vận hành êm |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) Kích thước radiator 360 mm (3 × 120 mm) Kích thước radiator (DxRxC) ~397 × 120 × 27 mm Chất liệu radiator Nhôm Kích thước block bơm ~69.2 × 69.2 × 60 mm Tốc độ bơm ~3000 RPM ±10% Độ ồn bơm ≤ […]Sản phẩm tương tự
-40%
Giá gốc là: 1.999.000 VND.1.199.000 VNDGiá hiện tại là: 1.199.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 4.889.000 VND.4.399.000 VNDGiá hiện tại là: 4.399.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 4.890.000 VND.4.389.000 VNDGiá hiện tại là: 4.389.000 VND.
-58%
Giá gốc là: 2.399.000 VND.999.000 VNDGiá hiện tại là: 999.000 VND.
-30%
Giá gốc là: 3.990.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-15%
Giá gốc là: 12.999.000 VND.10.999.000 VNDGiá hiện tại là: 10.999.000 VND.
-31%
Giá gốc là: 1.629.000 VND.1.129.000 VNDGiá hiện tại là: 1.129.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 6.990.000 VND.5.990.000 VNDGiá hiện tại là: 5.990.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 1.579.000 VND.1.079.000 VNDGiá hiện tại là: 1.079.000 VND.
-17%
Giá gốc là: 2.749.000 VND.2.279.000 VNDGiá hiện tại là: 2.279.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












