- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-26%
Tản nhiệt AIO Thermalright Aqua Elite 360 ARGB V3 White
Giá chỉ còn: 1.399.000 VND
1.899.000 VND
-26%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA115X / 1200 / 1700 / 1851 / 2011 / 2066AMD: AM4 / AM5 |
| Kích thước radiator | 360 mm (3 × 120 mm) |
| Chất liệu radiator | Nhôm |
| Kích thước block bơm | ~62 × 62 × 53 mm |
| Tốc độ bơm | ~3300 RPM ±10% |
| Độ ồn bơm | ≤ 23 dBA |
| Công suất bơm | ~4.8 W |
| Điện áp bơm | 12 V DC |
| Kết nối bơm | 4-pin PWM |
| ARGB bơm | 3-pin 5V ARGB |
| Số quạt | 3 × 120 mm ARGB PWM |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~1500 RPM ±10% |
| Lưu lượng gió | ~66.17 CFM |
| Áp suất tĩnh | ~1.53 mmH₂O |
| Độ ồn quạt | ≤ 25.6 dBA |
| Loại vòng bi quạt | S-FDB Bearing |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM + 3-pin 5V ARGB |
| Đèn LED | ARGB (pump + quạt) |
| Tuổi thọ bơm | ~40.000 giờ |
| Màu sắc | Trắng |
| TDP hỗ trợ | Hiệu năng làm mát tương đương AIO 360 mm hiệu suất cao |
| Đặc điểm nổi bật | Radiator 360 mm hiệu quả, thiết kế trắng ARGB đồng bộ, quạt và bơm hiệu suất cao, vận hành êm |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) Socket hỗ trợ Intel: LGA115X / 1200 / 1700 / 1851 / 2011 / 2066AMD: AM4 / AM5 Kích thước radiator 360 mm (3 × 120 mm) Chất liệu radiator Nhôm Kích thước block bơm ~62 × 62 × 53 mm Tốc độ […]Sản phẩm tương tự
-10%
Giá gốc là: 4.889.000 VND.4.399.000 VNDGiá hiện tại là: 4.399.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 1.579.000 VND.1.079.000 VNDGiá hiện tại là: 1.079.000 VND.
-17%
Giá gốc là: 2.749.000 VND.2.279.000 VNDGiá hiện tại là: 2.279.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 1.849.000 VND.1.349.000 VNDGiá hiện tại là: 1.349.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 4.890.000 VND.4.389.000 VNDGiá hiện tại là: 4.389.000 VND.
-40%
Giá gốc là: 1.999.000 VND.1.199.000 VNDGiá hiện tại là: 1.199.000 VND.
-21%
Giá gốc là: 6.990.000 VND.5.490.000 VNDGiá hiện tại là: 5.490.000 VND.
-19%
Giá gốc là: 2.699.000 VND.2.199.000 VNDGiá hiện tại là: 2.199.000 VND.
-30%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 11.999.000 VND.8.699.000 VNDGiá hiện tại là: 8.699.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.










