- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-20%
Tai nghe HP HyperX Cloud JET Blue Wireless
Giá chỉ còn: 1.590.000 VND
1.999.000 VND
-20%
(Tiết kiệm: 409.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Danh mục | Thông số |
|---|---|
| Kiểu tai nghe | Over-ear (chụp tai) |
| Driver | Dynamic 40 mm |
| Dải tần | 20 Hz – 20 kHz |
| Trở kháng | 32 Ω |
| Độ nhạy | 100 dB SPL |
| Kết nối | Không dây 2.4GHz |
| Phạm vi kết nối | Lên đến 20 m |
| Thời lượng pin | Lên đến 25 giờ |
| Thời gian sạc | Khoảng 4 giờ |
| Microphone | Tích hợp, khử ồn |
| Trọng lượng | ~300 g |
| Màu sắc | Xanh dương (Blue) |
Thông số kỹ thuật
Danh mục Thông số Kiểu tai nghe Over-ear (chụp tai) Driver Dynamic 40 mm Dải tần 20 Hz – 20 kHz Trở kháng 32 Ω Độ nhạy 100 dB SPL Kết nối Không dây 2.4GHz Phạm vi kết nối Lên đến 20 m Thời lượng pin Lên đến 25 giờ Thời gian sạc Khoảng 4 […]Sản phẩm tương tự
-28%
Giá gốc là: 1.090.000 VND.790.000 VNDGiá hiện tại là: 790.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 789.000 VND.589.000 VNDGiá hiện tại là: 589.000 VND.
-15%
Giá gốc là: 4.699.000 VND.3.990.000 VNDGiá hiện tại là: 3.990.000 VND.
-40%
Giá gốc là: 1.499.000 VND.899.000 VNDGiá hiện tại là: 899.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 3.550.000 VND.2.660.000 VNDGiá hiện tại là: 2.660.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 1.182.150 VND.1.065.000 VNDGiá hiện tại là: 1.065.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 4.390.000 VND.3.290.000 VNDGiá hiện tại là: 3.290.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 6.390.000 VND.4.599.000 VNDGiá hiện tại là: 4.599.000 VND.
-39%
Giá gốc là: 649.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-24%
Giá gốc là: 990.000 VND.750.000 VNDGiá hiện tại là: 750.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.










