- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-28%
Tai nghe chơi game không dây Logitech PRO X 2 LIGHTSPEED Black 981-001264
Giá chỉ còn: 4.599.000 VND
6.390.000 VND
-28%
(Tiết kiệm: 1.791.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model / Mã | Logitech PRO X 2 LIGHTSPEED — 981-001264 |
| Loại tai nghe | Over-ear không dây |
| Driver (Loa) | Graphene 50 mm |
| Tần số đáp ứng (Loa) | ~20 Hz – 20 kHz |
| Trở kháng (Tai nghe) | ~38 Ω |
| Độ nhạy (Tai nghe) | ~87.8 dB SPL @1 mW & 1 cm |
| Kiểu mic | Micro cần tháo rời, cardioid |
| Tần số đáp ứng (Mic) | ~100 Hz – 10 kHz |
| Công nghệ mic | Blue VO!CE (qua Logitech G HUB) |
| Kết nối không dây | LIGHTSPEED 2.4 GHz – dongle USB |
| Kết nối bổ sung | Bluetooth + jack 3.5 mm |
| Tương thích | PC / Mac / PlayStation / Xbox / Switch |
| Âm thanh vòm | DTS Headphone:X 2.0 (qua G HUB) |
| Thời lượng pin | Lên đến ~50 giờ |
| Phạm vi không dây | Lên đến ~30 m |
| Chất liệu & Đệm | Khung nhôm + thép; đệm memory foam bọc giả da/vải |
| Trọng lượng | Khoảng ~345 g |
| Màu sắc | Đen (Black) |
| Tính năng nổi bật | LIGHTSPEED độ trễ thấp, Blue VO!CE mic, nhiều chế độ kết nối |
| Phần mềm hỗ trợ | Logitech G HUB (EQ, surround, tùy chỉnh mic) |
Thông số kỹ thuật
Thông số Chi tiết Model / Mã Logitech PRO X 2 LIGHTSPEED — 981-001264 Loại tai nghe Over-ear không dây Driver (Loa) Graphene 50 mm Tần số đáp ứng (Loa) ~20 Hz – 20 kHz Trở kháng (Tai nghe) ~38 Ω Độ nhạy (Tai nghe) ~87.8 dB SPL @1 mW & 1 cm Kiểu mic […]Sản phẩm tương tự
-24%
Giá gốc là: 990.000 VND.750.000 VNDGiá hiện tại là: 750.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 5.499.000 VND.4.099.000 VNDGiá hiện tại là: 4.099.000 VND.
-15%
Giá gốc là: 4.690.000 VND.3.990.000 VNDGiá hiện tại là: 3.990.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 3.990.000 VND.3.190.000 VNDGiá hiện tại là: 3.190.000 VND.
-47%
Giá gốc là: 4.349.000 VND.2.299.000 VNDGiá hiện tại là: 2.299.000 VND.
-37%
Giá gốc là: 3.300.000 VND.2.090.000 VNDGiá hiện tại là: 2.090.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 1.999.000 VND.1.590.000 VNDGiá hiện tại là: 1.590.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 388.500 VND.350.000 VNDGiá hiện tại là: 350.000 VND.
-39%
Giá gốc là: 649.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-19%
Giá gốc là: 799.000 VND.649.000 VNDGiá hiện tại là: 649.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












