- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-15%
Case Thermaltake Tower 600 Hydrangea Blue (ATX/Mid Tower/2 Fan)
Giá chỉ còn: 3.489.000 VND
4.089.000 VND
-15%
(Tiết kiệm: 600.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại case | Mid Tower |
| Chuẩn mainboard | ATX / Micro-ATX / Mini-ITX |
| Chất liệu | Thép cao cấp, kính cường lực |
| Màu sắc | Hydrangea Blue (Xanh nhạt) |
| Thiết kế | Tower rộng, phong cách nổi bật |
| Quạt đi kèm | 2 × 120 mm |
| Hỗ trợ quạt | Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 2×120 mm / 2×140 mmSau: 1×120 mm |
| Hỗ trợ radiator | Trước: 360 mmTrên: 240 mm |
| VGA tối đa | ~400 mm |
| Tản CPU tối đa | ~170 mm |
| Nguồn PSU | ATX |
| Lưu trữ | HDD 3.5” / SSD 2.5” |
| Cổng I/O | USB 3.0, USB-C, Audio 3.5 mm, Power |
| Điểm nổi bật | Phiên bản Hydrangea Blue độc đáo, thiết kế rộng thoáng, 2 fan đi kèm |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại case Mid Tower Chuẩn mainboard ATX / Micro-ATX / Mini-ITX Chất liệu Thép cao cấp, kính cường lực Màu sắc Hydrangea Blue (Xanh nhạt) Thiết kế Tower rộng, phong cách nổi bật Quạt đi kèm 2 × 120 mm Hỗ trợ quạt Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 2×120 mm […]Sản phẩm tương tự
-12%
Giá gốc là: 4.189.000 VND.3.689.000 VNDGiá hiện tại là: 3.689.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 2.489.000 VND.1.989.000 VNDGiá hiện tại là: 1.989.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.2.989.000 VNDGiá hiện tại là: 2.989.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 2.499.000 VND.1.789.000 VNDGiá hiện tại là: 1.789.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 4.999.000 VND.3.599.000 VNDGiá hiện tại là: 3.599.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












