- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-20%
Case Thermaltake Core P3 TG Pro Snow ( Mid Tower/ Màu Trắng )
Giá chỉ còn: 3.199.000 VND
3.999.000 VND
-20%
(Tiết kiệm: 800.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại case | Mid Tower (Open Frame / Tủ mở) |
| Chuẩn mainboard | ATX / Micro-ATX / Mini-ITX |
| Chất liệu | Khung thép dày + kính cường lực (Tempered Glass) |
| Màu sắc | Trắng |
| Thiết kế | Open frame, trưng bày linh kiện tối đa |
| Số quạt đi kèm | 0 fan |
| Hỗ trợ quạt | Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 3×120 mm / 2×140 mmSau: 1×120 mm |
| Hỗ trợ radiator | Trước / Trên: 360 mm / 280 mm / 240 mm |
| VGA tối đa | ~400 mm |
| Tản CPU tối đa | ~185 mm |
| PSU hỗ trợ | ATX |
| Lưu trữ | SSD 2.5” / HDD 3.5” |
| Cổng I/O | USB 3.0, USB Type-C, Audio 3.5 mm, Power |
| Điểm nổi bật | Màu trắng sang trọng, open frame khoe linh kiện |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại case Mid Tower (Open Frame / Tủ mở) Chuẩn mainboard ATX / Micro-ATX / Mini-ITX Chất liệu Khung thép dày + kính cường lực (Tempered Glass) Màu sắc Trắng Thiết kế Open frame, trưng bày linh kiện tối đa Số quạt đi kèm 0 fan Hỗ trợ quạt Trước: 3×120 […]Sản phẩm tương tự
-28%
Giá gốc là: 4.999.000 VND.3.599.000 VNDGiá hiện tại là: 3.599.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 2.489.000 VND.1.989.000 VNDGiá hiện tại là: 1.989.000 VND.
-12%
Giá gốc là: 4.189.000 VND.3.689.000 VNDGiá hiện tại là: 3.689.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 499.000 VND.309.000 VNDGiá hiện tại là: 309.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.2.989.000 VNDGiá hiện tại là: 2.989.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 4.089.000 VND.2.999.000 VNDGiá hiện tại là: 2.999.000 VND.
Sản phẩm đã xem
-20%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.3.199.000 VNDGiá hiện tại là: 3.199.000 VND.












