- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-13%
Case Thermaltake Tower 600 – Snow (ATX/Mid Tower/2 Fan)
Giá chỉ còn: 3.499.000 VND
3.999.000 VND
-13%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại case | Mid Tower |
| Chuẩn mainboard | ATX / Micro-ATX / Mini-ITX |
| Chất liệu | Thép cao cấp, kính cường lực |
| Màu sắc | Trắng (Snow) |
| Thiết kế | Tower rộng, tối ưu luồng gió |
| Quạt đi kèm | 2 × 120 mm |
| Hỗ trợ quạt | Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 2×120 mm / 2×140 mmSau: 1×120 mm |
| Hỗ trợ radiator | Trước: 360 mmTrên: 240 mm |
| VGA tối đa | ~400 mm |
| Tản CPU tối đa | ~170 mm |
| PSU | ATX |
| Lưu trữ | HDD 3.5” / SSD 2.5” |
| Cổng I/O | USB 3.0, USB Type-C, Audio 3.5 mm, Power |
| Điểm nổi bật | Phiên bản màu trắng tinh, 2 quạt đi kèm, airflow hiệu quả |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại case Mid Tower Chuẩn mainboard ATX / Micro-ATX / Mini-ITX Chất liệu Thép cao cấp, kính cường lực Màu sắc Trắng (Snow) Thiết kế Tower rộng, tối ưu luồng gió Quạt đi kèm 2 × 120 mm Hỗ trợ quạt Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 2×120 mm / 2×140 […]Sản phẩm tương tự
-31%
Giá gốc là: 999.000 VND.689.000 VNDGiá hiện tại là: 689.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 3.499.000 VND.2.999.000 VNDGiá hiện tại là: 2.999.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 2.489.000 VND.1.989.000 VNDGiá hiện tại là: 1.989.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 1.889.000 VND.1.389.000 VNDGiá hiện tại là: 1.389.000 VND.
-40%
Giá gốc là: 1.989.000 VND.1.199.000 VNDGiá hiện tại là: 1.199.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 1.269.000 VND.1.090.000 VNDGiá hiện tại là: 1.090.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 969.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












