- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-34%
Tản nhiệt nước ID-COOLING DX360 MAX ARGB
Giá chỉ còn: 1.389.000 VND
2.090.000 VND
-34%
(Tiết kiệm: 701.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông số |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) với ARGB |
| Socket tương thích | Intel: LGA1851 / LGA1700 / LGA1200 / LGA115x AMD: AM5 / AM4 |
| Công suất làm mát (TDP) | ~350 W |
| Radiator (két nước) | 400 × 120 × 38 mm |
| Chất liệu Radiator | Nhôm |
| Ống dẫn | Premium sleeved tubing (ống bọc dù) ~400–465 mm |
| Bơm nước | Tốc độ: 2900 ± 10 % RPM Ổ trục: Ceramic Bearing Độ ồn: ~25 dB(A) |
| Quạt đi kèm | 3 × 120 mm ARGB |
| Tốc độ quạt | ~0 – 2150 ± 10 % RPM |
| Lưu lượng gió | ~85 CFM mỗi quạt |
| Áp suất tĩnh quạt | ~2.83 mm H₂O |
| Độ ồn quạt tối đa | ~32.5 dB(A) |
| Loại vòng bi quạt | Hydraulic Bearing / PWM |
| Đèn LED | ARGB trên quạt và bơm |
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm
- – Hỗ trợ lắp đặt Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/115X ; AMD: AM5/AM4
- – Kích thước : 400x120x38mm
- – Tốc độ bơm: 2900±10%RPM
- – Độ ồn bơm: 25dB
Sản phẩm tương tự
-30%
Giá gốc là: 3.990.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-31%
Giá gốc là: 1.599.000 VND.1.109.000 VNDGiá hiện tại là: 1.109.000 VND.
-23%
Giá gốc là: 215.000 VND.165.000 VNDGiá hiện tại là: 165.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 1.380.000 VND.1.180.000 VNDGiá hiện tại là: 1.180.000 VND.
-3%
Bộ dựng đứng VGA kèm Riser Cooler Master VERTICAL GRAPHICS CARD HOLDER KIT V3 (PCIe 4.0) – Màu trắng
Giá gốc là: 1.744.890 VND.1.699.000 VNDGiá hiện tại là: 1.699.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 1.849.000 VND.1.349.000 VNDGiá hiện tại là: 1.349.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.430.900 VND.2.190.000 VNDGiá hiện tại là: 2.190.000 VND.
-21%
Giá gốc là: 6.990.000 VND.5.490.000 VNDGiá hiện tại là: 5.490.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.990.000 VNDGiá hiện tại là: 1.990.000 VND.
-45%
Giá gốc là: 3.349.000 VND.1.849.000 VNDGiá hiện tại là: 1.849.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.








