- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-13%
Tản nhiệt nước AIO MSI MAG CORELIQUID E360 WHITE
Giá chỉ còn: 3.249.000 VND
3.749.000 VND
-13%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông số |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) |
| Kích thước radiator | 360 mm |
| Kích thước radiator (WxDxH) | 394 × 119.2 × 27 mm |
| Chất liệu radiator | Nhôm (Aluminum) |
| Ống dẫn nước | Cao su đen |
| Số lượng quạt | 3 × 120 mm |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Loại vòng bi quạt | Fluid Dynamic Bearing (FDB) |
| Lưu lượng gió quạt | 25.5 – 75.04 CFM |
| Điều khiển quạt | PWM |
| Đèn LED quạt | ARGB |
| Độ ồn quạt | ~ (tối đa ~27.2 dBA theo đại diện bán hàng) |
| Tốc độ bơm | ~3000 RPM ± 10% |
| Độ ồn bơm | ~20 dBA (trung bình) |
| Công suất/quạt | ~3 W (Max ~4.8 W) |
| Dòng điện/quạt | ~0.25 A (Max ~0.4 A) |
| Tuổi thọ quạt | ~50,000 giờ @ 40 °C |
| Tuổi thọ bơm | ~200,000 giờ (trung bình) |
| Cold plate (đế tiếp xúc CPU) | Đồng (Copper) |
| Kích thước block CPU | ~41 × 47.6 mm |
| Chiều dài cáp PWM / ARGB | ~550 / 500 mm |
| Socket Intel hỗ trợ | LGA 1150 / 1151 / 1155 / 1156 / 1200 / 1700 / 1851 |
| Socket AMD hỗ trợ | AM5 / AM4 |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông số Loại tản nhiệt Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) Kích thước radiator 360 mm Kích thước radiator (WxDxH) 394 × 119.2 × 27 mm Chất liệu radiator Nhôm (Aluminum) Ống dẫn nước Cao su đen Số lượng quạt 3 × 120 mm Kích thước quạt 120 × 120 × 25 mm Loại […]Sản phẩm tương tự
-28%
Giá gốc là: 11.999.000 VND.8.699.000 VNDGiá hiện tại là: 8.699.000 VND.
-21%
Giá gốc là: 6.990.000 VND.5.490.000 VNDGiá hiện tại là: 5.490.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 2.490.000 VND.1.849.000 VNDGiá hiện tại là: 1.849.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 4.890.000 VND.4.389.000 VNDGiá hiện tại là: 4.389.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 2.090.000 VND.1.409.000 VNDGiá hiện tại là: 1.409.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 1.849.000 VND.1.349.000 VNDGiá hiện tại là: 1.349.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 2.499.000 VND.1.849.000 VNDGiá hiện tại là: 1.849.000 VND.
-30%
Giá gốc là: 3.999.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-29%
Giá gốc là: 3.249.000 VND.2.299.000 VNDGiá hiện tại là: 2.299.000 VND.
-15%
Giá gốc là: 12.999.000 VND.10.999.000 VNDGiá hiện tại là: 10.999.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.






