- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-19%
Tản nhiệt nước AIO Jonsbo TH-360 ARGB Black (LCD hiển thị nhiệt độ)
Giá chỉ còn: 1.789.000 VND
2.199.000 VND
-19%
(Tiết kiệm: 410.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước vòng kín AIO |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA115X / LGA1200 / LGA1700 / LGA1851 / LGA2011 / LGA2066AMD: AM4 / AM5 |
| Kích thước radiator | 360 mm (3 × 120 mm) |
| Chất liệu radiator | Nhôm |
| Kích thước bơm/block | ~75 × 75 × 60 mm |
| Màn hình LCD | Hiển thị nhiệt độ & thông số hệ thống |
| Bơm | DC Pump |
| Tốc độ bơm | ~2800 – 3200 RPM |
| Điện áp bơm | 12 V DC |
| Tuổi thọ bơm | ~40.000 giờ |
| Số lượng quạt | 3 × 120 mm ARGB PWM |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~500 – 1800 RPM ±10% |
| Lưu lượng gió | ~66 CFM |
| Áp suất tĩnh | ~1.8 mmH₂O |
| Độ ồn quạt | ≤ ~28 dBA |
| Loại vòng bi quạt | FDB (Fluid Dynamic Bearing) |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM + 3-pin 5 V ARGB |
| Đèn LED quạt | ARGB đồng bộ mainboard |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều dài ống dẫn | ~300 – 400 mm |
| Trọng lượng | ~1.6 – 1.8 kg |
| TDP hỗ trợ | ~280 – 300 W |
| Đặc điểm nổi bật | LCD hiển thị nhiệt độ, quạt ARGB đẹp, hiệu quả làm mát mạnh mẽ, phù hợp PC cao cấp |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt nước vòng kín AIO Socket hỗ trợ Intel: LGA115X / LGA1200 / LGA1700 / LGA1851 / LGA2011 / LGA2066AMD: AM4 / AM5 Kích thước radiator 360 mm (3 × 120 mm) Chất liệu radiator Nhôm Kích thước bơm/block ~75 × 75 × 60 mm Màn hình […]Sản phẩm tương tự
-27%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.599.000 VNDGiá hiện tại là: 1.599.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 2.499.000 VND.1.849.000 VNDGiá hiện tại là: 1.849.000 VND.
-7%
Giá gốc là: 1.709.400 VND.1.590.000 VNDGiá hiện tại là: 1.590.000 VND.
-9%
Giá gốc là: 10.900.000 VND.9.950.000 VNDGiá hiện tại là: 9.950.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 2.090.000 VND.1.409.000 VNDGiá hiện tại là: 1.409.000 VND.
-58%
Giá gốc là: 2.399.000 VND.999.000 VNDGiá hiện tại là: 999.000 VND.
-29%
Giá gốc là: 3.249.000 VND.2.299.000 VNDGiá hiện tại là: 2.299.000 VND.
-30%
Giá gốc là: 3.990.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 2.490.000 VND.1.849.000 VNDGiá hiện tại là: 1.849.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 6.990.000 VND.5.990.000 VNDGiá hiện tại là: 5.990.000 VND.
Sản phẩm đã xem
-19%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.789.000 VNDGiá hiện tại là: 1.789.000 VND.








