- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-16%
Tản nhiệt khí Noctua NH-U14S
Giá chỉ còn: 2.459.000 VND
2.929.000 VND
-16%
(Tiết kiệm: 470.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đơn (hiệu năng cao) |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA1700 / LGA1200 / LGA115x / LGA2066AMD: AM5 / AM4 |
| Số ống dẫn nhiệt | 5 ống đồng φ6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Đế đồng mạ niken, tiếp xúc tối ưu |
| Kèm quạt | 1 × 140 mm NF-A14 PWM |
| Tốc độ quạt | ~300 – 1500 RPM (PWM) |
| Lưu lượng gió | ~82.5 CFM (khoảng) |
| Áp suất tĩnh | ~1.51 mmH₂O (khoảng) |
| Độ ồn tối đa | ~24.6 dBA |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM |
| Đèn LED | Không |
| Kích thước quạt | 140 × 140 × 25 mm |
| Kích thước tổng thể | ~150 × 52 × 165 mm |
| Trọng lượng | ~770 g (có quạt) |
| Chất liệu | Đế & ống đồng mạ niken, lá nhôm mạ niken |
| Loại vòng bi quạt | SSO2 Bearing |
| Bảo hành | ~6 năm |
| TDP hỗ trợ | Hiệu suất cao, phù hợp CPU đa nhân mạnh |
| Đặc điểm nổi bật | Quạt 140 mm hiệu suất cao, hoạt động êm, tương thích nhiều socket, dễ lắp đặt |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đơn (hiệu năng cao) Socket hỗ trợ Intel: LGA1700 / LGA1200 / LGA115x / LGA2066AMD: AM5 / AM4 Số ống dẫn nhiệt 5 ống đồng φ6 mm Công nghệ tiếp xúc Đế đồng mạ niken, tiếp xúc tối ưu Kèm quạt 1 × 140 […]Sản phẩm tương tự
-24%
Giá gốc là: 499.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 749.000 VND.509.000 VNDGiá hiện tại là: 509.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 499.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 449.000 VND.279.000 VNDGiá hiện tại là: 279.000 VND.
-21%
Giá gốc là: 1.399.000 VND.1.099.000 VNDGiá hiện tại là: 1.099.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.799.000 VNDGiá hiện tại là: 799.000 VND.
-27%
Giá gốc là: 899.000 VND.659.000 VNDGiá hiện tại là: 659.000 VND.
-31%
Giá gốc là: 639.000 VND.439.000 VNDGiá hiện tại là: 439.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.








