- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-26%
Tản nhiệt khí JUNGLE LEOPARD A200 PLUS RGB
Giá chỉ còn: 199.000 VND
269.000 VND
-26%
(Tiết kiệm: 70.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đơn (Air Cooler) |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA 1700 / 1200 / 115x / 1366 / 2011AMD: FM1 / FM2 / AM2 / AM3 / AM4 / AM5 |
| Kích thước tổng thể | ~100 × 66 × 122 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 2 ống đồng |
| Công nghệ tiếp xúc | Ống đồng tiếp xúc trực tiếp / lá nhôm tản nhiệt |
| Kích thước quạt | 92 × 92 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~600 – 1900 RPM (PWM / tham khảo) |
| Lưu lượng gió | ~48–60 CFM |
| Độ ồn hoạt động | ~20–26 dBA |
| Tuổi thọ quạt | ~50.000 giờ |
| Đèn LED | RGB (quạt tích hợp RGB) |
| Cổng kết nối LED | 3-pin RGB / 4-pin RGB (tùy phiên bản) |
| Trọng lượng | ~0.5–0.8 kg |
| TDP hỗ trợ | ~150–180W (ước tính hiệu năng phổ thông) |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế nhỏ gọn, quạt RGB bắt mắt, phù hợp PC gaming / máy văn phòng phổ thông |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đơn (Air Cooler) Socket hỗ trợ Intel: LGA 1700 / 1200 / 115x / 1366 / 2011AMD: FM1 / FM2 / AM2 / AM3 / AM4 / AM5 Kích thước tổng thể ~100 × 66 × 122 mm Số ống dẫn nhiệt 2 ống […]Sản phẩm tương tự
-24%
Giá gốc là: 499.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 749.000 VND.509.000 VNDGiá hiện tại là: 509.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 999.000 VND.749.000 VNDGiá hiện tại là: 749.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
-42%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 499.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-36%
Giá gốc là: 999.000 VND.639.000 VNDGiá hiện tại là: 639.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.






