- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-32%
Tản nhiệt khí ID-COOLING IS-50X V3
Giá chỉ còn: 509.000 VND
749.000 VND
-32%
(Tiết kiệm: 240.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí low-profile |
| Socket hỗ trợ | Intel LGA 1700 / 1200 / 115xAMD AM5 / AM4 |
| Chiều cao tản | ~50 mm |
| Kích thước tổng thể | ~120 × 120 × 50 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 5 ống đồng 6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Đế đồng nguyên khối |
| Kích thước quạt | 120 mm (slim) |
| Tốc độ quạt | 600 – 1600 RPM (PWM) |
| Lưu lượng gió | ~54 CFM |
| Độ ồn tối đa | ~30 dBA |
| Tuổi thọ quạt | ~50.000 giờ |
| Đèn LED | Không |
| TDP hỗ trợ | ~130W |
| Trọng lượng | ~480 g |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế siêu mỏng, phù hợp case ITX, không cấn RAM, hiệu năng ổn định |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí low-profile Socket hỗ trợ Intel LGA 1700 / 1200 / 115xAMD AM5 / AM4 Chiều cao tản ~50 mm Kích thước tổng thể ~120 × 120 × 50 mm Số ống dẫn nhiệt 5 ống đồng 6 mm Công nghệ tiếp xúc Đế đồng nguyên […]Sản phẩm tương tự
-38%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.799.000 VNDGiá hiện tại là: 799.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 420.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 449.000 VND.279.000 VNDGiá hiện tại là: 279.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-42%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
-21%
Giá gốc là: 1.399.000 VND.1.099.000 VNDGiá hiện tại là: 1.099.000 VND.
-44%
Giá gốc là: 499.000 VND.279.000 VNDGiá hiện tại là: 279.000 VND.
-34%
Giá gốc là: 499.000 VND.329.000 VNDGiá hiện tại là: 329.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.










