- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-27%
Tản nhiệt khí ID-COOLING FROZN A410 ARGB
Giá chỉ còn: 659.000 VND
899.000 VND
-27%
(Tiết kiệm: 240.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đơn |
| Socket hỗ trợ | Intel LGA 1700 / 1200 / 115xAMD AM5 / AM4 |
| Kích thước tổng thể | ~120 × 73 × 152 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 4 ống đồng 6 mm |
| Công nghệ tiếp xúc | Đế đồng nguyên khối |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Tốc độ quạt | 500 – 2000 RPM (PWM) |
| Lưu lượng gió | ~78 CFM |
| Độ ồn tối đa | ~29 dBA |
| Tuổi thọ quạt | ~50.000 giờ |
| Đèn LED | ARGB 5V 3-pin |
| Đồng bộ LED | Qua mainboard |
| TDP hỗ trợ | ~180W |
| Trọng lượng | ~720 g |
| Đặc điểm nổi bật | Hiệu năng cao trong phân khúc, ARGB đồng bộ, thiết kế gọn dễ tương thích RAM |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đơn Socket hỗ trợ Intel LGA 1700 / 1200 / 115xAMD AM5 / AM4 Kích thước tổng thể ~120 × 73 × 152 mm Số ống dẫn nhiệt 4 ống đồng 6 mm Công nghệ tiếp xúc Đế đồng nguyên khối Kích thước quạt […]Sản phẩm tương tự
-38%
Giá gốc là: 449.000 VND.279.000 VNDGiá hiện tại là: 279.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 420.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 999.000 VND.679.000 VNDGiá hiện tại là: 679.000 VND.
-16%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.589.000 VNDGiá hiện tại là: 1.589.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 269.000 VND.199.000 VNDGiá hiện tại là: 199.000 VND.
-36%
Giá gốc là: 999.000 VND.639.000 VNDGiá hiện tại là: 639.000 VND.
-35%
Giá gốc là: 1.499.000 VND.979.000 VNDGiá hiện tại là: 979.000 VND.
-34%
Giá gốc là: 499.000 VND.329.000 VNDGiá hiện tại là: 329.000 VND.
-44%
Giá gốc là: 1.259.000 VND.709.000 VNDGiá hiện tại là: 709.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.








