- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-8%
Tản nhiệt khí Cooler Master HYPER 620S
Giá chỉ còn: 829.000 VND
899.000 VND
-8%
(Tiết kiệm: 70.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp đôi |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA1700 / LGA1200 / LGA1151 / LGA1150 / LGA1155 / LGA1156AMD: AM5 / AM4 |
| Kích thước tổng thể | 125 × 137 × 154.9 mm |
| Số ống dẫn nhiệt | 6 ống đồng |
| Vật liệu lá tản | Nhôm |
| Công nghệ tiếp xúc | Ống đồng tiếp xúc |
| Số lượng quạt | 2 quạt 120 mm |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | 650 – 1750 RPM ±10% |
| Lưu lượng gió | ~71.9 CFM (Max) |
| Áp suất khí | ~1.86 mmH₂O (Max) |
| Độ ồn tối đa | ~27.2 dBA |
| Loại vòng bi quạt | Rifle Bearing |
| Tuổi thọ quạt | >160,000 giờ |
| Đèn LED | ARGB đồng bộ (Addressable RGB) |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM |
| Điện áp quạt | 12 V DC |
| TDP hỗ trợ | Khoảng ~250–280W (hiệu năng cao, phù hợp CPU đa nhân) |
| Trọng lượng | ~1.2 – 1.4 kg (ước tính) |
| Màu sắc | Đen / Xám |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế tháp đôi, 6 heatpipe, 2 quạt ARGB, hiệu năng tản nhiệt cao, dễ đồng bộ LED với mainboard |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt khí tháp đôi Socket hỗ trợ Intel: LGA1700 / LGA1200 / LGA1151 / LGA1150 / LGA1155 / LGA1156AMD: AM5 / AM4 Kích thước tổng thể 125 × 137 × 154.9 mm Số ống dẫn nhiệt 6 ống đồng Vật liệu lá tản Nhôm Công nghệ tiếp […]Sản phẩm tương tự
-27%
Giá gốc là: 899.000 VND.659.000 VNDGiá hiện tại là: 659.000 VND.
-42%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 420.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 449.000 VND.279.000 VNDGiá hiện tại là: 279.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.269.000 VNDGiá hiện tại là: 1.269.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 599.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-36%
Giá gốc là: 1.399.000 VND.899.000 VNDGiá hiện tại là: 899.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.799.000 VNDGiá hiện tại là: 799.000 VND.
-24%
Giá gốc là: 499.000 VND.379.000 VNDGiá hiện tại là: 379.000 VND.
-36%
Giá gốc là: 999.000 VND.639.000 VNDGiá hiện tại là: 639.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.
















