- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-26%
Tản nhiệt AIO Thermalright Frozen Warframe 240 BLACK ARGB
Giá chỉ còn: 1.849.000 VND
2.499.000 VND
-26%
(Tiết kiệm: 650.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) |
| Kích thước radiator | 240 mm (2 × 120 mm) |
| Kích thước radiator (DxRxC) | ~277 × 120 × 27 mm |
| Chất liệu radiator | Nhôm |
| Kích thước block bơm | ~69.2 × 69.2 × 60 mm |
| Tốc độ bơm | ~3000 RPM ±10% |
| Độ ồn bơm | ≤ 23 dBA |
| Công suất bơm | ~3.4 W |
| Điện áp bơm | 12 V DC |
| Kết nối bơm | 4-pin PWM |
| Tuổi thọ bơm | ~40.000 giờ |
| Quạt đi kèm | 2 × 120 mm ARGB PWM |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~2000 RPM ±10% |
| Lưu lượng gió | ~70.84 CFM |
| Áp suất tĩnh | ~2.63 mmH₂O |
| Độ ồn quạt | ≤ 22.1 dBA |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại tản nhiệt Tản nhiệt nước AIO (All-in-One) Kích thước radiator 240 mm (2 × 120 mm) Kích thước radiator (DxRxC) ~277 × 120 × 27 mm Chất liệu radiator Nhôm Kích thước block bơm ~69.2 × 69.2 × 60 mm Tốc độ bơm ~3000 RPM ±10% Độ ồn bơm ≤ […]Sản phẩm tương tự
-26%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.399.000 VNDGiá hiện tại là: 1.399.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 11.999.000 VND.8.699.000 VNDGiá hiện tại là: 8.699.000 VND.
-45%
Giá gốc là: 3.349.000 VND.1.849.000 VNDGiá hiện tại là: 1.849.000 VND.
-19%
Giá gốc là: 2.699.000 VND.2.199.000 VNDGiá hiện tại là: 2.199.000 VND.
-5%
Giá gốc là: 10.599.000 VND.10.099.000 VNDGiá hiện tại là: 10.099.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 2.490.000 VND.1.849.000 VNDGiá hiện tại là: 1.849.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.430.900 VND.2.190.000 VNDGiá hiện tại là: 2.190.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 1.579.000 VND.1.079.000 VNDGiá hiện tại là: 1.079.000 VND.
-7%
Giá gốc là: 1.709.400 VND.1.590.000 VNDGiá hiện tại là: 1.590.000 VND.
-21%
Giá gốc là: 2.899.000 VND.2.299.000 VNDGiá hiện tại là: 2.299.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.








