- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-27%
Tản nhiệt AIO Thermalright Aqua Elite 360 ARGB V3 Black
Giá chỉ còn: 1.349.000 VND
1.849.000 VND
-27%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước vòng kín AIO |
| Socket hỗ trợ | Intel: LGA115X / 1200 / 1700 / 1851 / 2011 / 2066AMD: AM4 / AM5 |
| Kích thước radiator | 360 mm (3 × 120 mm) |
| Chất liệu radiator | Nhôm |
| Kích thước bơm (block) | ~62 × 62 × 53 mm |
| Tốc độ bơm | ~3300 RPM ±10% (MAX) |
| Độ ồn bơm | ~23 dBA (MAX) |
| Công suất bơm | ~4.8 W (MAX) |
| Điện áp bơm | 12 V DC, ~0.4 A |
| Kết nối bơm | 4-pin PWM |
| ARGB bơm | 3-pin 5 V ARGB |
| Quạt đi kèm | 3 × 120 mm ARGB PWM |
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm |
| Tốc độ quạt | ~1500 RPM ±10% (MAX) |
| Lưu lượng gió quạt | ~66.17 CFM (MAX) |
| Áp suất khí | ~1.53 mm H₂O (MAX) |
| Độ ồn quạt | ~25.6 dBA (MAX) |
| Loại vòng bi quạt | S-FDB Bearing |
| Kết nối quạt | 4-pin PWM + ARGB 3-pin 5 V |
| Đèn LED | ARGB (pump + quạt) |
| Tuổi thọ bơm | ~40.000 giờ |
| Màu sắc | Đen |
| TDP hỗ trợ | Hiệu năng làm mát tương đương AIO 360 mm hiệu suất cao |
| Đặc điểm nổi bật | Radiator 360 mm hiệu quả, hệ thống ARGB đồng bộ, quạt và bơm hiệu năng cao |
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm
- – Tương thích: Intel LGA 115X/1200/1700/2011/2066 – AMD: AM4/AM5 Tốc độ bơm: 3300 RPM±10% (MAX) Quạt ARGB 120mm hiệu ứng đèn led đẹp mắt Kích thước Radiator 360mm MTTF: 40000 giờ
Sản phẩm tương tự
-58%
Giá gốc là: 2.399.000 VND.999.000 VNDGiá hiện tại là: 999.000 VND.
-30%
Giá gốc là: 3.990.000 VND.2.789.000 VNDGiá hiện tại là: 2.789.000 VND.
-5%
Giá gốc là: 10.599.000 VND.10.099.000 VNDGiá hiện tại là: 10.099.000 VND.
-29%
Giá gốc là: 3.249.000 VND.2.299.000 VNDGiá hiện tại là: 2.299.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 11.999.000 VND.8.699.000 VNDGiá hiện tại là: 8.699.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.199.000 VND.1.990.000 VNDGiá hiện tại là: 1.990.000 VND.
-15%
Giá gốc là: 12.999.000 VND.10.999.000 VNDGiá hiện tại là: 10.999.000 VND.
-26%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.399.000 VNDGiá hiện tại là: 1.399.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 2.430.900 VND.2.190.000 VNDGiá hiện tại là: 2.190.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 2.090.000 VND.1.409.000 VNDGiá hiện tại là: 1.409.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.




