- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-25%
Tai Nghe gaming Dareu EH722X Pro (Màu Đen)
Giá chỉ còn: 589.000 VND
789.000 VND
-25%
(Tiết kiệm: 200.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Dareu EH722X Pro |
| Loại tai nghe | Over-ear (chụp tai) |
| Kết nối | Có dây – USB |
| Âm thanh vòm | Giả lập 7.1 Virtual Surround |
| Driver | 50 mm |
| Bộ xử lý âm thanh | BBH621 (24-bit / 96 kHz) |
| Dải tần đáp ứng | ~20 Hz – 20 kHz |
| LED | RGB đa màu |
| Microphone | Có, điều chỉnh hướng |
| Đệm tai | Da mềm |
| Headband | Flying Wings (đệm đầu linh hoạt) |
| Chiều dài dây | ~2.0 m |
| Trọng lượng | ~280 ±10 g |
| Tương thích | PC / Laptop (Windows, có thể hỗ trợ thêm) |
| Tính năng nổi bật | Âm thanh giả lập 7.1, đèn RGB, thiết kế gaming |
Thông số kỹ thuật
Thông số Chi tiết Model Dareu EH722X Pro Loại tai nghe Over-ear (chụp tai) Kết nối Có dây – USB Âm thanh vòm Giả lập 7.1 Virtual Surround Driver 50 mm Bộ xử lý âm thanh BBH621 (24-bit / 96 kHz) Dải tần đáp ứng ~20 Hz – 20 kHz LED RGB đa màu Microphone […]Sản phẩm tương tự
-40%
Giá gốc là: 1.499.000 VND.899.000 VNDGiá hiện tại là: 899.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 4.399.000 VND.3.299.000 VNDGiá hiện tại là: 3.299.000 VND.
-37%
Giá gốc là: 3.300.000 VND.2.090.000 VNDGiá hiện tại là: 2.090.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 3.550.000 VND.2.660.000 VNDGiá hiện tại là: 2.660.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 1.999.000 VND.1.590.000 VNDGiá hiện tại là: 1.590.000 VND.
-47%
Giá gốc là: 4.349.000 VND.2.299.000 VNDGiá hiện tại là: 2.299.000 VND.
-19%
Giá gốc là: 799.000 VND.649.000 VNDGiá hiện tại là: 649.000 VND.
-33%
Giá gốc là: 1.999.000 VND.1.349.000 VNDGiá hiện tại là: 1.349.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.749.000 VNDGiá hiện tại là: 749.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 6.390.000 VND.4.599.000 VNDGiá hiện tại là: 4.599.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.










