- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-38%
Tai nghe E-Dra EH414 Pro USB 7.1
Giá chỉ còn: 499.000 VND
799.000 VND
-38%
(Tiết kiệm: 300.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | E-Dra EH414 Pro |
| Kiểu tai nghe | Over-ear (chụp tai) │ Có dây USB |
| Âm thanh vòm | Giả lập 7.1 Surround |
| Driver (đường kính loa) | 50 mm |
| Tần số đáp ứng (Loa) | 20 Hz – 20 000 Hz |
| Độ nhạy (Loa) | Khoảng 110 ± 3 dB |
| Trở kháng (Tai nghe) | Khoảng 32 ± 15 Ω |
| Microphone | Có, đa hướng (Omnidirectional) |
| Độ nhạy Micro | ~-47 ± 3 dB |
| Trở kháng Micro | ~2.2 kΩ |
| Công suất đầu vào tối đa | ~35 mW |
| Chiều dài dây cáp | ~2 m |
| Điều khiển | Phím bấm (có thể điều chỉnh âm lượng/mic) |
| Đệm tai & quai đeo | Đệm tai bọc da giả, headband đệm |
| Tính năng nổi bật | Âm thanh 7.1, micro thu âm tốt, thiết kế gaming |
| Tương thích | PC/Laptop với cổng USB |
Thông số kỹ thuật
Thông số Chi tiết Model E-Dra EH414 Pro Kiểu tai nghe Over-ear (chụp tai) │ Có dây USB Âm thanh vòm Giả lập 7.1 Surround Driver (đường kính loa) 50 mm Tần số đáp ứng (Loa) 20 Hz – 20 000 Hz Độ nhạy (Loa) Khoảng 110 ± 3 dB Trở kháng (Tai nghe) Khoảng […]Sản phẩm tương tự
-25%
Giá gốc là: 789.000 VND.589.000 VNDGiá hiện tại là: 589.000 VND.
-47%
Giá gốc là: 4.349.000 VND.2.299.000 VNDGiá hiện tại là: 2.299.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 1.090.000 VND.790.000 VNDGiá hiện tại là: 790.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 6.390.000 VND.4.599.000 VNDGiá hiện tại là: 4.599.000 VND.
-39%
Giá gốc là: 649.000 VND.399.000 VNDGiá hiện tại là: 399.000 VND.
-25%
Giá gốc là: 4.390.000 VND.3.290.000 VNDGiá hiện tại là: 3.290.000 VND.
-20%
Giá gốc là: 1.990.000 VND.1.590.000 VNDGiá hiện tại là: 1.590.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 1.199.000 VND.749.000 VNDGiá hiện tại là: 749.000 VND.
-37%
Giá gốc là: 3.300.000 VND.2.090.000 VNDGiá hiện tại là: 2.090.000 VND.
-37%
Giá gốc là: 3.300.000 VND.2.090.000 VNDGiá hiện tại là: 2.090.000 VND.
Sản phẩm đã xem
-10%
Giá gốc là: 1.999.000 VND.1.799.000 VNDGiá hiện tại là: 1.799.000 VND.










