- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-10%
LENOVO V15 IGL 82C30080VN
Giá chỉ còn: 8.880.000 VND
9.860.000 VND
-10%
(Tiết kiệm: 980.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hệ điều hành – Operation System | FreeDOS |
| Bộ xử lý – CPU | Intel® Pentium® Silver N5030 (1.10GHz up to 3.10GHz, 4MB Cache) |
| Bo mạch chủ – Mainboard | — |
| Màn hình – Monitor | 15.6 inch HD (1366×768) TN 220nits Anti-glare |
| Bộ nhớ trong – Ram | 4GB Soldered DDR4-2400Mhz |
| Ổ đĩa cứng – HDD | 256GB M.2 2242 PCIe 3.0×2 NVMe SSD |
| Ổ đĩa quang – CD/DVD | — |
| Card đồ hoạ – Video | Intel UHD Graphics |
| Card Âm thanh – Audio | — |
| Đọc thẻ – Card reader | 1 x 4-in-1 Card Reader |
| Webcam | 0.3MP with Privacy Shutter |
| Finger Print | — |
| Giao tiếp mạng – Communications | Wifi 5 802.11ac (2×2) LAN 100/1000M |
| Cổng giao tiếp – Port |
2 x USB 3.1 Gen 1
1 x USB 2.0
1 x HDMI 1.4b
1 x Headphone/ microphone combo jack (3.5mm)
|
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Pin | 2Cell 30WHrs |
| Trọng lượng | 1.85 kg |
Thông số kỹ thuật
- NPP: DGW
- CPU: Intel® Pentium® Silver N5030 (1.10GHz up to 3.10GHz, 4MB Cache)
- Ram: 4GB Soldered DDR4-2400Mhz
- Ổ cứng: 256GB M.2 2242 PCIe 3.0×2 NVMe SSD
- VGA: Intel UHD Graphics
- Display: 15.6 inch HD (1366×768) TN 220nits Anti-glare
- Pin: 2Cell 30WHrs
- Weight: 1.85 kg
- Color: Xám
- OS: FreeDOS
Sản phẩm tương tự
-2%
Giá gốc là: 40.990.000 VND.39.990.000 VNDGiá hiện tại là: 39.990.000 VND.
-2%
Giá gốc là: 25.490.000 VND.24.990.000 VNDGiá hiện tại là: 24.990.000 VND.
-4%
Giá gốc là: 24.990.000 VND.23.990.000 VNDGiá hiện tại là: 23.990.000 VND.
-11%
Giá gốc là: 23.490.000 VND.20.990.000 VNDGiá hiện tại là: 20.990.000 VND.
-8%
Giá gốc là: 29.390.000 VND.26.990.000 VNDGiá hiện tại là: 26.990.000 VND.
-8%
Giá gốc là: 15.990.000 VND.14.790.000 VNDGiá hiện tại là: 14.790.000 VND.
-2%
Giá gốc là: 45.990.000 VND.44.990.000 VNDGiá hiện tại là: 44.990.000 VND.
-4%
Giá gốc là: 55.990.000 VND.53.990.000 VNDGiá hiện tại là: 53.990.000 VND.
-6%
Giá gốc là: 30.390.000 VND.28.490.000 VNDGiá hiện tại là: 28.490.000 VND.
-3%
Giá gốc là: 19.990.000 VND.19.490.000 VNDGiá hiện tại là: 19.490.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.






