- Combo khuyến mãi: mua 3 giảm 3%, mua 5 giảm 5% tổng đơn.
- Giảm thêm tối đa 3% cho thành viên B-member.
- Tặng voucher 50K khi mua từ 500K.
- Tặng voucher 100K khi mua từ 1000K.
- Săn siêu KM trên livestream fanpage, Tiktok Shop.
-12%
Case Thermaltake Tower 300 Peach Fuzz (mATX/Mid Tower/3 Fan)
Giá chỉ còn: 3.699.000 VND
4.199.000 VND
-12%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Khuyến mãi - Ưu đãi
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 20km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
Quà tặng / Khuyến mãi
- Tặng chuột và bàn phím MSI khi mua PC
- Tặng lót chuột chính hãng xịn xò
- Hỗ trợ nâng cấp cấu hình theo yêu cầu
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại case | Mid Tower |
| Chuẩn mainboard | Micro-ATX / Mini-ITX |
| Chất liệu | Khung thép cao cấp, hông kính cường lực |
| Màu sắc | Peach Fuzz (Hồng đào nhạt) |
| Thiết kế | Tower đứng nhỏ gọn, phong cách màu mềm mại |
| Quạt đi kèm | 3 × 120 mm |
| Hỗ trợ quạt | Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 2×120 mm / 2×140 mmSau: 1×120 mm |
| Hỗ trợ radiator | Trước: 360 mmTrên: 240 mm |
| VGA tối đa | ~350 mm |
| Tản CPU tối đa | ~165 mm |
| Nguồn PSU | ATX |
| Lưu trữ | HDD 3.5” / SSD 2.5” |
| Cổng I/O | USB 3.0, USB-C, Audio 3.5 mm, Power |
| Điểm nổi bật | Phiên bản màu Peach Fuzz nữ tính, 3 fan đi kèm, dễ lắp đặt |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại case Mid Tower Chuẩn mainboard Micro-ATX / Mini-ITX Chất liệu Khung thép cao cấp, hông kính cường lực Màu sắc Peach Fuzz (Hồng đào nhạt) Thiết kế Tower đứng nhỏ gọn, phong cách màu mềm mại Quạt đi kèm 3 × 120 mm Hỗ trợ quạt Trước: 3×120 mm / […]Sản phẩm tương tự
-40%
Giá gốc là: 1.989.000 VND.1.199.000 VNDGiá hiện tại là: 1.199.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 2.499.000 VND.1.789.000 VNDGiá hiện tại là: 1.789.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 3.499.000 VND.2.999.000 VNDGiá hiện tại là: 2.999.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 969.000 VND.699.000 VNDGiá hiện tại là: 699.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 2.499.000 VND.1.789.000 VNDGiá hiện tại là: 1.789.000 VND.
-23%
Giá gốc là: 999.000 VND.769.000 VNDGiá hiện tại là: 769.000 VND.
-12%
Giá gốc là: 4.189.000 VND.3.689.000 VNDGiá hiện tại là: 3.689.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












