- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-14%
Case Thermaltake The Tower 300 – Gravel Sand Edition (mATX/2 Fan)
Giá chỉ còn: 3.089.000 VND
3.589.000 VND
-14%
(Tiết kiệm: 500.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Hạng mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại case | Mid Tower |
| Chuẩn mainboard | Micro-ATX / Mini-ITX |
| Chất liệu | Thép cao cấp, hông kính cường lực |
| Màu sắc | Gravel Sand (trắng kem) |
| Thiết kế | Tower đứng nhỏ gọn, phong cách độc đáo |
| Quạt đi kèm | 2 × 120 mm |
| Hỗ trợ quạt | Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 2×120 mm / 2×140 mmSau: 1×120 mm |
| Hỗ trợ radiator | Trước: 360 mmTrên: 240 mm |
| VGA tối đa | ~350 mm |
| Tản CPU tối đa | ~165 mm |
| PSU | ATX |
| Lưu trữ | HDD 3.5” / SSD 2.5” |
| Cổng I/O | USB 3.0, USB Type-C, Audio 3.5 mm, Power |
| Điểm nổi bật | Phiên bản màu Gravel Sand độc đáo, thiết kế gọn, 2 quạt đi kèm |
Thông số kỹ thuật
Hạng mục Thông tin Loại case Mid Tower Chuẩn mainboard Micro-ATX / Mini-ITX Chất liệu Thép cao cấp, hông kính cường lực Màu sắc Gravel Sand (trắng kem) Thiết kế Tower đứng nhỏ gọn, phong cách độc đáo Quạt đi kèm 2 × 120 mm Hỗ trợ quạt Trước: 3×120 mm / 2×140 mmTrên: 2×120 […]Sản phẩm tương tự
-14%
Giá gốc là: 3.499.000 VND.2.999.000 VNDGiá hiện tại là: 2.999.000 VND.
-38%
Giá gốc là: 499.000 VND.309.000 VNDGiá hiện tại là: 309.000 VND.
-28%
Giá gốc là: 2.499.000 VND.1.789.000 VNDGiá hiện tại là: 1.789.000 VND.
-32%
Giá gốc là: 789.000 VND.539.000 VNDGiá hiện tại là: 539.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 942.390 VND.849.000 VNDGiá hiện tại là: 849.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.












