- Giao hàng toàn quốc
- Miễn phí bán kính 5km
- Thanh toán linh động
- Trả góp lãi suất thấp
-27%
CPU Intel Core i9-12900KF (3.2GHz Turbo 5.2GHz, 16 Nhân 24 Luồng, 30M Cache, Alder Lake)
Giá chỉ còn: 12.450.000 VND
16.990.000 VND
-27%
(Tiết kiệm: 4.540.000 VND)
Giá BiG Sale - Không áp dụng kèm các Khuyến Mãi khác
Giao nhận - Thanh toán
Chính sách bán hàng
- Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
- Sản phẩm Chính hãng 100%
- Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
- Chính sách Đặc biệt cho Khối DN
- Chính sách Đặc biệt cho Game-Net
- Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Mô tả sản phẩm
| Socket | FCLGA1700 |
| Dòng CPU | Core i9 |
| CPU | Intel® Core® i9-12900KF (Alder Lake) |
| Số nhân | 16 |
| Số luồng | 24 |
| Tốc độ xử lý | 3.2 GHz |
| Tốc độ xử lý tối đa | 5.2 GHz |
| Điện năng tiêu thụ | 125 W |
| Công nghệ CPU | |
| Bộ nhớ đệm | 30MB Intel® Smart Cache |
| Bộ nhớ hỗ trợ tối đa | |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Nhân đồ họa |
Thông số kỹ thuật
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i9-12900KF
- Socket: FCLGA1700
- Số lõi/luồng: 16/24
- Bộ nhớ đệm: 30 MB
- Bus ram hỗ trợ: DDR4 3200MHz, DDR5-4800
- Mức tiêu thụ điện: 125W
Sản phẩm tương tự
-9%
Giá gốc là: 8.790.000 VND.7.990.000 VNDGiá hiện tại là: 7.990.000 VND.
-18%
Giá gốc là: 4.250.000 VND.3.480.000 VNDGiá hiện tại là: 3.480.000 VND.
-6%
Giá gốc là: 11.999.000 VND.11.299.000 VNDGiá hiện tại là: 11.299.000 VND.
-6%
Giá gốc là: 6.330.000 VND.5.970.000 VNDGiá hiện tại là: 5.970.000 VND.
-10%
Giá gốc là: 22.188.900 VND.19.990.000 VNDGiá hiện tại là: 19.990.000 VND.
-23%
Giá gốc là: 1.299.000 VND.999.000 VNDGiá hiện tại là: 999.000 VND.
-11%
Giá gốc là: 1.899.000 VND.1.685.000 VNDGiá hiện tại là: 1.685.000 VND.
-14%
Giá gốc là: 2.850.000 VND.2.450.000 VNDGiá hiện tại là: 2.450.000 VND.
Sản phẩm đã xem
Bạn chưa xem sản phẩm nào.


